Select Page

ผู้อํานวยการกองและหัวหน้าหน่วยงาน

DIRECTOR AND HEAD OFFICE

นางพรศรี โรจน์เมฆี

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการกองนโยบายและแผน

MRS.PORNSRI ROJNMEKEE

Acting Director of Policy and Planning Division

pornsri.r@mail.rmutk.ac.th

นางรุ่งอรุณ​ แพ่งเกษม

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการกองคลัง

Miss Rungarun Phangkasem

Acting Director of Finance Division

rungarun.p@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.ประเสริฐ ศศิธรโรจนชัย

ผู้อํานวยการสํานักงานประกันคุณภาพการศึกษา

Asst.Prof.Prasert Sasithonrojanachai

Director of Office of Educational Quality Assurance

prasert.s@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.นพมนต์ กระแจะจันทร์

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการกองบริหารงานบุคคล

Asst. Prof. Noppamon Grajajon

Acting Director of Personnel Division

noppamon.g@mail.rmutk.ac.th

นายบุญสม ครึกครื้น

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการกองพัฒนานักศึกษา

Mr.BoonSom Kreukkreun

Acting Director of Division of Student Affairs

boonsom.k@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.ไพบูลย์ หาญมนต์

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการกองกลาง

Asst. Prof. Phaiboon Hanmon

Acting Director of central affairs division

phaiboon.h@mail.rmutk.ac.th

นายณรงค์ฤทธิ์ เมฆลอย

ผ.อ.โครงการสถาบันการบินแห่ง มทร.กรุงเทพ

Narongrit Mekloi

Director of UTK Aviation Institute

narongrit.m@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.ฑิตฐิตา นาคเกษม

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการสถาบันศิลปวัฒนธรรม

Asst.Prof.Ditthita Nakkasem

Acting Director of Art and Culture Center

ditthita.n@mail.rmutk.ac.th

ดร.สุรชัย งามรัตนไพบูลย์

ผู้อํานวยการศูนย์ประชาสัมพันธ์

Surachai Ngamratapaiboon, Ph.D.

Director of Public Relations Center

surachai.n@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.ชูศักยฐ์ กมลบันติธร

ผู้อํานวยการสํานักงานสหกิจศึกษา

Asst. Prof.Choosak Kamonkhantithorn

Director of Cooperative Education Office

choosak.k@mail.rmutk.ac.th

นางนุสรา เด่นอุดม

รักษาราชการแทนหัวหน้าหน่วยตรวจสอบภายใน

Mrs. Nusara Den-Udom

Acting Director of Internal Audit Unit

nusara.d@mail.rmutk.ac.th

นางสาววิจิตรา ทวิภูมิพงษ์

รักษาราชการแทนผู้อํานวยการสำนักนิติการ

Miss Wichittra Thawiphumphong

Acting Director of legal Affairs Bureau

wichittra.th@mail.rmutk.ac.th

ผ.ศ.วิชัย พรมาลัยรุ่งเรือง

รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักบริหารสินทรัพย์

Asst. Prof. Wichai Pornmalairungrueang

Acting Director of Asset Management Office

wichai.p@mail.rmutk.ac.th

11,221 total views, 0 views today